SHARE4U

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

SHARE4U สื่อกลางสำหรับการแบ่งปันไฟล์ ข้อมูล ต่างๆ ให้เพื่อน ๆ

[New Single] Update 22 กันยายน 2553

brks

[New Single] Update 22 กันยายน 2553 Empty [New Single] Update 22 กันยายน 2553

ตั้งหัวข้อ  brks Wed Sep 22, 2010 11:59 am

Zeal - รักไม่ได้ ไม่ใช่ไม่รัก เพราะมากครับ แนะนำเลยเพลงนี้
    Zeal - รักไม่ได้ ไม่ใช่ไม่รัก

Zeal - สมรภูมิไฟ
    Zeal - สมรภูมิไฟ

Klear - ดั่งฝันฉันใด เพราะๆครับ ชัด100%
    Klear - ดั่งฝันฉันใด

จุ๋ย จุ๋ย - ภูมิคุ้มกัน
    จุ๋ย จุ๋ย - ภูมิคุ้มกัน

BrandNew Sunset - Say Goodbye

Tattoo Colour - ลับสุดยอด [Live] เพราะดีครับ
    Tattoo Colour - ลับสุดยอด

Neko Jump - รักไม่มีเจ้าของ เพราะๆครับ ชัด100%
    Neko Jump - รักไม่มีเจ้าของ

คนขี้เหงามักเจ้าชู้ - FOUR MOD เพราะดี
    คนขี้เหงามักเจ้าชู้ - FOUR-MOD

JOFAX - ลมจ๋า เพราะดีครับ
    JOFAX - ลมจ๋า

เพลง Demo เห็นว่าเพราะดีเลยเอามาให้ลองฟังกันก่อนใครครับ
    เรื่องจริงของทุกวัน - Knot น็อต(Demo) เพราะมากครับบ
    เรื่องจริงของทุกวัน - Knot น็อต(Demo)

ให้เวลากับน้ำตาวันเดียว - โรส ศิรินทิพย์ (Demo)
    ให้เวลากับน้ำตาวันเดียว - โรส ศิรินทิพย์ (Demo)

รักเธอซ้ำซ้ำ - โรส ศิรินทิพย์ (Demo)
    รักเธอซ้ำซ้ำ - โรส ศิรินทิพย์ (Demo)

อยากให้เธอตัดใจ - โรส ศิรินทิพย์ (Demo)
    อยากให้เธอตัดใจ - โรส ศิรินทิพย์ (Demo)

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:52 pm